
Tarehe 8 hadi 12 Januari 2024, Ubalozi uliratibu na kufanikisha ziara ya Mhe. 

Anthony Peter Mavunde, Waziri wa Madini na Ujumbe wa watu watano (5) kuja 

nchini Saudi Arabia kuhudhuria mkutano wa nne (4) wa sekta ya Madini wa ‘The 

Future Mineral Summit’.  

 

Madhumuni ya mkutano huo ilikuwa ni kujadili fursa za uwekezaji na ushirikiano 

mingoni mwa nchi za ukanda wa Mashariki ya Kati, Asia ya Kati, na Afrika 

Kaskazini na Afrika Mashariki. Aidha, mkutano ulijadili mikakati shirikishi ya kukuza 

sekta ya madini, madini na mazingira na nafsi ya madini kwenye uchumi wa dunia. 

 


